top of page
Wanene ya san cewa hoodie mafi laushi da za ku taɓa mallaka ya zo da irin wannan zane mai sanyi. Ba za ku yi nadama ba siyan wannan rigar tufa ta gargajiya tare da aljihun jaka mai dacewa da murfin dumi don maraice mai sanyi.

• Fuskar auduga 100%.
• 65% auduga mai zobe, 35% polyester
Aljihu na gaba
• Faci na kayan kai a baya
• Daidaita lebur zane
• murfin 3-panel
• Samfurin da ba kowa ya fito daga Pakistan

Disclaimer: Wannan hoodie yana aiki ƙanana. Don ingantacciyar dacewa, muna ba da shawarar yin oda girma ɗaya mafi girma fiye da girman ku na yau da kullun.

Ana yin wannan samfurin musamman gare ku da zarar kun ba da oda, shi ya sa yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan kafin mu kawo muku shi. Yin samfura akan buƙata maimakon a girma yana taimakawa rage yawan samarwa, don haka na gode don yanke shawarar siye da tunani!

Cikakken Hoto Tambarin Hoodie

$31.50Price
Excluding Tax
Quantity
    bottom of page